Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chủ đề: Nien khoa 1996-1999

Cảm ơn
    0
    Nhận 0 cảm ơn, ở 0 bài

chào mọi người! mình làm quen lại nha, mình nhớ Trâm học chung trường cấp 1 với mình (ĐTĐ) phải ko ta? hồi xưa mình đi học dễ ghét quá nên nhiều người ko thích và ko nhớ tới thì phải...

Cảm ơn
    0
    Nhận 0 cảm ơn, ở 0 bài

Chào các bạn cũ! Mình là Đ. Trang học 12A3 đây!!! Hôm nay vô tình đọc được forum này! Hy vọng có dịp gặp lại các bạn sau 10 năm không liên lạc! Chúc vui nhé!

Đang ở
    japan
    Cảm ơn
    4
    Nhận 4 cảm ơn, ở 4 bài

Tốt nghiệp xong T trốn tận nơi phương nào chẳng thấy bóng dáng đâu sau 10 năm. Chuyện này chắc phải phạt bà gì gì mới được ^^.
    welcome to my site www.guitarpro.vn

Cảm ơn
    0
    Nhận 0 cảm ơn, ở 0 bài

Mặc định Btx (96-99)

Hi Minh Tram,
    Co phai Minh Tram o đường Hai Ba Trưng khong?
    Hai Trieu (12B1) ne, hang xóm sát vách ne, có nhó Trieu la ai ko vay? vo tinh Trieu kiem đươc web site nay, nen muốn tham hoi ban be cu (96-99).

Cảm ơn
    0
    Nhận 0 cảm ơn, ở 0 bài

Hey...co phai Ton That Hai Trieu khong? Hinh nhu la Trieu dang o Texas phai khong? Tr o California may nam nay roi, moi move qua Pennsylvania de hoc them 2 nam nua... Neu dươc thi Trieu add Tr vo Facebook hoac lien lac voi Tram bang email nha tnguyen0101@gmail.com. Rat mong noi chuyen voi Trieu.

Cảm ơn
    0
    Nhận 0 cảm ơn, ở 0 bài

Mặc định Btx(96-99)

hi Tram,
    co phai Minh Tram o Hai Ba Trung hoi trươc khong? Trieu ne, hoi trươc hoc ben canh lop Tram, (12b1) may bua trươc tinh co Tr kiem dươc website nay, ai ngo gap lai ban be cu thay vui qua, Tr mong được noi chuyen nhieu hon voi tat ca ca bạn khoa 96-99 BTX
    Trieu,

Cảm ơn
    0
    Nhận 0 cảm ơn, ở 0 bài

Mặc định Btx (96-99)

hi Tram,
    yeah, Trieu nè , trươc gio Tr van o San Jose, Cali, Thiet tinh đó nhe, đâu cần nhó cả họ lan ten vay dau, j.k....Tram dang hoc gi vay? Trươc gio Tr ko biet Tram o Cali, neu khong chay toi tham Tram roi, tiec qua, nhung ma ko sao, lien lac lai cung vui roi. Email cua Trieu la Ducati_sj@yahoo.com , phone 408-316-4636 co gi mong lien lac voi Tr sau,

Đang ở
    japan
    Cảm ơn
    4
    Nhận 4 cảm ơn, ở 4 bài

Cuộc hội ngộ của hai bạn thật thú vi. Gặp lại bạn cũ nơi đất khách lại càng thấy gần nhau hợn Mình thì không hy vọng điều đó. Chỉ là liên lạc với các bạn qua vài tin nhắn mà thôi.

Cảm ơn
    0
    Nhận 1 cảm ơn ở 1 bài

Tui học 12A5, tui biết Trâm đeo kiếng cận, biết Hải Triều trắng bóc, biết Đ Trang cao cao, biết luôn ku Khang A1 ngày xưa ở PDP, có ai 12A5 lên tiếng cái nào,

Cảm ơn
    1
    Nhận 6 cảm ơn, ở 6 bài

lau qua may ban già oi to chuc gap mat cho vui !
    *--*--*

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123