Trang 51 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051
Kết quả 501 đến 502 của 502

Chủ đề: Hieubass

Cảm ơn
    2,350
    Nhận 582 cảm ơn, ở 278 bài

Nghe để thấm thía những mất mát và đớn đau của cuộc đời, vậy hãy trao cho nhau và trao cho mọi người quanh ta những gì chân thành và tốt đẹp nhất. tại sao không khi có thể?!

Cảm ơn
    2,350
    Nhận 582 cảm ơn, ở 278 bài

Đêm thì thầm, những cơn gió mùa Xuân khẽ khàng len qua song làm đê mê đôi tay. Ta một mình cùng cây đàn ru nhau vào giấc mơ bình yên khi sắp hết một vòng tròn của bốn mùa đất trời xoay vần. Giá như có thể cuộn lấy thời gian thì ta chỉ muốn gom lại thật nhiều những phút giây lặng thầm mà thật sự sướng vui khi làm những việc mình yêu thích, chẳng màng tới lợi danh hão huyền của cuộc sống bon chen này. Đêm thì thầm và trôi qua thật chậm như nỗi muộn phiền trót mang cho riêng mình, thiệt thòi gánh cho chính mình để đổi lấy sự tĩnh tại thường ngày. Thất bại và thành công, hội ngộ và chia ly, yêu thương và thù hận...có cho ta được lựa chọn song hành?! Thế mới hay khó lắm một phận người hạnh phúc, chẳng phải thật dễ dàng như người ta thường chúc nhau đầu môi.
    Đêm thì thầm cho những niềm riêng chẳng bao giờ nói hết, cho những giấc mơ xa vời chẳng bao giờ có hồi kết và nhắc nhớ những gương mặt người dù thoáng qua cũng chẳng hề phai nhạt trong tâm trí. Ta và đêm thì thầm...

Trang 51 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051